| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | đóng gói trong hộp các tông |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs một tháng |
YINGMI K8 Strong Signal Wireless Tour Guide System nổi bật với truyền ổn định 200m và hoạt động tần số cao tiên tiến (790MHz-830MHz).65 kênh điều chỉnh, và một thiết kế không phải trong tai, nó cung cấp âm thanh tinh khiết, chống nhiễu cho các tour du lịch nhóm và hội nghị.hỗ trợ âm thanh được lưu trữ trước, và khả năng sạc hàng loạt, nó loại bỏ những hạn chế của các hệ thống hướng dẫn truyền thống.
![]()
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Tần số mang | 790MHz-830MHz |
| Khả năng pin | 1500mAh |
| Khoảng cách giao tiếp | 200m |
| Thời gian sạc | 2.5 giờ |
| Trọng lượng | 62g |
| Kích thước | 118mm (L) × 43mm (W) × 14.5mm (H) |
| Thời gian làm việc | ≥ 10 giờ |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Tần số mang | 790MHz-830MHz |
| Khả năng pin | Pin lithium polyme 360mAh |
| Khoảng cách giao tiếp | 200m |
| Thời gian sạc | 2.5 giờ |
| Trọng lượng | 22g |
| Kích thước | 62mm (L) × 23mm (W) × 14mm (H) |
| Thời gian làm việc | ≥ 10 giờ |
![]()
![]()
![]()
Bao bì
Chi tiết bao bì: Bao bì xuất khẩu tiêu chuẩn. Một đơn vị với một hộp độc lập.
Hàng hải
DHL / FedEx / UPS / EMS: 3-7 ngày làm việc
![]()